Na'urorin haɗi 18 dole ne su kasance don tafiyar zangon ku

Ko kuna shirin tafiya mai girma zuwa dutsen ko tsayawa shiru kusa da rafi, za a iya yin zangon jin daɗi tare da na'urorin haɗi masu dacewa.

Idan kun kasance a sansanin a baya, kuna da kyakkyawan ra'ayi game da abin da kuke buƙata, amma duba wannan jagorar don tabbatar da kun tattara waɗannan mahimman abubuwa guda takwas.

Na'urorin haɗi 18 dole ne su kasance don tafiyar zangon ku

Yi amfani da wannan lissafin don tunatar da kanku abin da na'urorin na'urorin zango kuke buƙatar shiryawa.

1. Hat da bandana

Wadannan zasu taimaka wajen kiyaye zafin rana daga fuskarka da kuma kare ka daga mummunar kunar rana.

2. tabarau

Kyakkyawan gilashin tabarau na polarized na iya yin babban bambanci, musamman idan kun fita kan ruwa don rana.

3. Agogo mai jure ruwa

Yi hutu na dijital gwargwadon yiwuwa kuma ku tafi tsohuwar makaranta ta amfani da agogo maimakon wayar ku don faɗi lokacin.

4. Safofin hannu masu hana ruwa ruwa

Zango na iya zama da wahala a hannunku, musamman idan kuna kayak, hawa ko kwalekwale.Kyakkyawan safofin hannu guda biyu zasu hana blisters da chaffing.

5. Hand warmers

Idan ya yi sanyi, zura wasu ɗumamar hannu cikin aljihu ko safar hannu.Za ku ji daɗin samun su.

6. Littafi mai kyau

Yi amfani da gaskiyar cewa kana da nisa da TV da kwamfuta kuma ka ɗauki littafin da kake son karantawa.Lokacin da kuke zango za ku sami lokacin karanta shi.

7. Taswira da kamfas

Wataƙila ka san inda za ka, amma idan ba ka yi ba, ko baturin wayarka ya mutu, yana da kyau koyaushe a sami taswira a hannu.

8. Tawul ɗin tafiya

Babu wanda yake son bushewa.Ƙaramin, tawul mai bushewa yana da mahimmancin alatu.

9. Kunshin rana

Idan ba kwa shirin zama a sansaninku koyaushe, kawo fakitin rana don gajerun tafiye-tafiye.Ta wannan hanyar ba za ku haɗa duk kayan aikin ku ba.

10. Tanti mai inganci

Samo tanti mai dadi kuma mara ruwa.Ka tuna, tantin ku yana fatan zai zo tare da ku a yawancin tafiye-tafiyen zango na gaba, don haka nemo mai kyau wanda kuke farin ciki da shi.Tantin haske babbar fa'ida ce idan kuna da sauran abubuwa da yawa don ɗauka zuwa sansanin ku.Tantuna suna zuwa da sifofi da girma da yawa, kuma suna da farashi mai yawa.Yi ɗan bincike kaɗan kuma sami wanda ya dace da duk buƙatun zangon ku.

11. Igiya

Ya kamata ku kawo igiya koyaushe saboda yana da amfani da yawa, amma idan kuna yin zango na ƴan kwanaki, kyakkyawan layin tufafi zai taimaka muku zama sabo yayin da kuke cikin daji.

12. Tocila mai ɗaure kai

Hasken walƙiya tabbas dole ne ya kasance, amma fitilar fitilar zata kiyaye hannayenku kyauta don ku iya gani kusa da sansani kuma ku karanta babban littafin da kuka kawo.

13. Kushin barci

Idan kana da daki, kushin barci zai taimaka maka samun barci mai kyau.Nemo wanda aka keɓe idan dare ya yi sanyi.

14. Shafa jarirai

Akwai ton na amfani kuma zai taimaka muku kiyaye ruwan ku don amfani masu mahimmanci.

15. Wuta Starter Kit

Waɗannan kit ɗin suna da nasara idan kun shiga cikin gaggawa, kuma ku zo da amfani a maraice lokacin da ba ku da sha'awar kunna wutar ku daga karce.

16. Kayan agajin gaggawa

Wannan wani abu ne da ya kamata ku kasance da shi koyaushe a hannu.Ko da mafi kyawun masu tsira a duniya za su gaya muku cewa ba zato ba tsammani na iya faruwa.Yi shiri kuma ajiye ɗaya a cikin jakar ku kawai idan akwai.

17. Wukar aljihu

Kawo ɗaya mai kayan aiki da yawa don ajiye sarari a cikin jakar ku.Abubuwa kamar ƙananan almakashi da ƙugiya na iya zuwa da amfani a kan kasadar ku.

18. Ruwan ruwa

Rigar ruwan sama yana da matukar mahimmanci don yin zango saboda yanayin yana da sauƙin canzawa.

Waɗannan ƙananan abubuwan ƙari bazai yi kama da yawa ba, amma suna iya yin babban bambanci lokacin da kuke cikin jeji.Kafin ka fita, ba zai taɓa yin zafi ba don rubuta jerin abubuwan dubawa don tunatar da kanka abin da kayan aikin sansanin da kake buƙatar shiryawa.


Lokacin aikawa: Maris-01-2021