iLOOKLE-FS002C Survival Ferrocerium Rod Fire Starter tare da saitin mai

Takaitaccen Bayani:

Kwarewar tsira daga jeji abu ne mai matuƙar mahimmanci don samunsa.

A cikin daji, fasahar fasaha da kuke da ita na iya ceton rayuwar ku kawai.

Ɗaya daga cikin mahimman basirar da za ku samu lokacin da kuke ƙarfafa jeji shine sanin yadda ake gina wuta.

Don haka, tsarin mu na kunna wuta zai zama kayan aikin tsira dole ne ku sami


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

Sandunan Ferrocerium an yi su ne daga ƙarfe kuma galibi na gami da ƙarancin ƙarfe na ƙasa da ake kira mischmetal tare da ƙimar pyrophoric mai kyau: 98% min
Karami, mai sauƙin adanawa, jigilar kaya, da amfani
Hannun katako yana dacewa da sauƙi cikin tafin hannun ku
Ku zo tare da babban juzu'in karfen carbon guda ɗaya, don dacewanku
Ramin da aka riga aka haƙa akan itacen itace tare da ɗaukar madauri don sauƙin sufuri
Ana iya amfani dashi a mafi yawan yanayi ko ƙananan zafin jiki
Ya dace da soja, farauta, kamun kifi, zango da sauran ayyukan waje
Multi-aiki mai mulki, za a iya amfani da a matsayin mai mulki, kwalban mabudin da saw-hakori.

Ingantacce kuma mai dorewa isa ya raka ku akan kowace kasada.

Daidai dace don
Tafiya,
Zango,
Farauta,
Kamun kifi,
Barbecue,
Gas Camp Stoves.

Ƙayyadaddun bayanai

Kayan abu Magnesium, ferrocerium, fatwood
Wutar wuta 80 * 8mm (Bayyana 70mm)
Cikakken nauyi 75g ku
Siffar Mai hana ruwa, mai hana yanayi
Logo Laser Engraving
Flint yana dawwama Fiye da yajin aiki 12,000
Fatwood 15x15x100mm
6
4
2
5
3
1

Yadda ake amfani da shi

Mataki na 1: Gyara kayan aiki tare da kowane wuka ko goge don ƙirƙirar ƙananan askin magnesium.

Mataki na 2: Tara askin magnesium a cikin ƙaramin tari da wuri kusa da tinder (wood, hemp na halitta, takarda, ganye, ƙaramin twig, haushi, da sauransu)

Mataki na 3: Da sauri goge sandar wuta don ƙirƙirar tartsatsi a kan kunna wuta

Bayan amfani da farko, zana abin gogewa akan sandar wuta don cire baƙar fata mai kariya.Dole ne sandar wuta ta zama ruwan toka na azurfa kafin a yi amfani da ita wajen kunna wuta.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana